บินตรงไปสนามบินคิมแฮแล้ว ต้องนั่งรถบัสไปอีกทอมินอลไหม

home Forums พูดคุย-สอบถาม เรื่องเที่ยวเกาหลี บินตรงไปสนามบินคิมแฮแล้ว ต้องนั่งรถบัสไปอีกทอมินอลไหม

This topic contains 0 replies, has 1 voice, and was last updated by  lemonlinn 1 year, 6 months ago.

Viewing 1 post (of 1 total)
Author Posts
Author Posts
February 10, 2016 at 11:03 pm #18288

lemonlinn
Keymaster

Tae Yang Ahn: แอดค่ะพอรู้ข้อมูลไหมค่ะว่า บินตรงไปสนามบินคิมแฮแล้ว ต้องนั่งรถบัส ไปอีกทอมินอลไหม หารีวิวไม่ค่อยมีค่ะ

ตอบ: ที่สนามบินนี้จะมี 2 อาคารนะคะ เป็นภายในประเทศ กับ ระหว่างประเทศ ถ้านั่งรถบัสเข้าเมืองก็จะอยู่อาคารเดียวกันเลยค่ะ ดูรายละเอียดเพิ่มได้ที่

วิธีการเดินทางจากสนามบินกิมแฮเข้าเมืองปูซาน

Viewing 1 post (of 1 total)

You must be logged in to reply to this topic.