หมู่บ้านโบราณเกาหลี Jeonju hanok village เดินทางไปยังไงค่ะ

home Forums พูดคุย-สอบถาม เรื่องเที่ยวเกาหลี หมู่บ้านโบราณเกาหลี Jeonju hanok village เดินทางไปยังไงค่ะ

This topic contains 0 replies, has 1 voice, and was last updated by  lemonlinn 11 months, 2 weeks ago.

Viewing 1 post (of 1 total)
Author Posts
Author Posts
July 17, 2016 at 10:48 am #20821

lemonlinn
Keymaster

คุณ Parwena Pongchana: “รีวิว เที่ยวเมืองจอนจู หมู่บ้านโบราณเกาหลี Jeonju hanok village เห็นรีวิวในเว็ป อยากทราบว่า การเดินทางไปยังไงค่ะ ขอบคุณค่า”

ตอบ: ตอนที่แอดมินไป ตอนนั้นเช่ารถขับไปจากโซลค่ะ แล้วก็แวะไปเที่ยวตามทางเรื่อยๆ แต่ถ้าไม่เช่ารถขับก็สามารถนั่งรถไฟด่วน KTX จากโซลไปลงได้ค่ะ

Viewing 1 post (of 1 total)

You must be logged in to reply to this topic.