พอจะทราบไหมครับว่า Lotte World Tower ตอนนี้สร้างเสร็จรึยังครับ

home Forums พูดคุย-สอบถาม เรื่องเที่ยวเกาหลี พอจะทราบไหมครับว่า Lotte World Tower ตอนนี้สร้างเสร็จรึยังครับ

This topic contains 1 reply, has 2 voices, and was last updated by  Note 1 year ago.

Viewing 2 posts - 1 through 2 (of 2 total)
Author Posts
Author Posts
April 25, 2016 at 12:02 pm #20396

lemonlinn
Keymaster

คำถามจากคุณ Peerapong Suttavireesan: “ขออนุญาตสอบถามคับ พอจะทราบไหมครับว่า Lotte World Tower ตอนนี้สร้างเสร็จรึยังครับ ขอบคุนคับ”

ตอบ: หมายถึงจะขึ้นไปที่จุดชมวิวด้านบนใช่มั๊ย คิดว่าน่าจะยังไม่เปิดนะคะ ยังไม่มีข้อมูลรายละเอียดโซนทางด้านบนตึกเลยค่ะ

April 25, 2016 at 3:42 pm #20397

Note
Participant

ไปมาเมื่อต้นเดือนเมษา ตัวตึกด้านนอกยังไม่เรียบร้อยเลยค่ะ

Viewing 2 posts - 1 through 2 (of 2 total)

You must be logged in to reply to this topic.